♥ 4NIAvn - 4Minute 1st Vietnamese Fansite ♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥ Vietnamese Official Fansite for 4Minute - Cube's powerful girls ♥

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Box YG Family?Why not?

Go down 
Sinie
2ne1minute4
6 posters
Tác giảThông điệp
2ne1minute4
1Minute
2ne1minute4

4Won : 59
Location : ♥Là 1 YG Fan , 1 4NIA , 1 PlayBoyz và là 1 Miley fan.Đó là những tình iu lớn nhất của mình♥

Box YG Family?Why not? Empty
Bài gửiTiêu đề: Box YG Family?Why not?   Box YG Family?Why not? I_icon_minitimeTue Jul 20, 2010 5:34 am

Em thấy trong 4rum mình có nhìu bạn là YG fan(như em chẳng hạn).Em mong Hyn sẽ lập 1 box riêng cho 2NE1 và Big Bang để các YG Fan có thể biết mặt nhau.Mong Hyn đồng ý ạ? Box YG Family?Why not? 689468
Sinie
4Minute
Sinie

4Won : 400

Bài gửiTiêu đề: Re: Box YG Family?Why not?   Box YG Family?Why not? I_icon_minitimeTue Jul 20, 2010 6:49 am

Em cũng là 1 YG Fan

Và đồng ý với bạn trên, mong admin có thể lập box dành cho YG Fam để mọi người kết bạn làm quen ạ?????
lizzy34
4Minute
lizzy34

4Won : 443

Bài gửiTiêu đề: Re: Box YG Family?Why not?   Box YG Family?Why not? I_icon_minitimeTue Jul 20, 2010 8:26 am

Nếu h lập thêm box YG Ent rồi sau đó sẽ có box SM Ent,... thì chẳng khác gì ý kiến của 1 bạn đưa ra là lập box other artists và đã được admin giải quyết rồi, bạn vào đây xem nhé https://4niavn.forumotion.com/forum-f2/topic-t243.htm

https://www.facebook.com/profile.php?id=100000365697866
Sụp
[4] - M.I.N.U.T.E ♥
Sụp

4Won : 749
Bài gửiTiêu đề: Re: Box YG Family?Why not?   Box YG Family?Why not? I_icon_minitimeTue Jul 20, 2010 10:28 am

dù chưa hỏi hay thông qua ý kiến của admin nhưng mình không đồng ý với ý kiến đóng góp của các bạn
sau đây là suy nghĩ của mình :
- như admin đã nói 4niavn là 1 rum mới nên mọi hoạt động chưa thực sự tốt và hiệu quả.bọn mình thấy rất áy náy khi chưa thể đáp ứng được hết các nhu cầu của các bạn như news,ảnh,show,...nên giờ mà lập thêm box dành cho artist khác thì bọn mình không thể quản lý hay điều hành hết được vì lượng staff của rum chưa đông
- đây là 4niavn - forum dành riêng cho các cô gái 4minute mà chúng ta yêu quý.nên mình mong là khi gia nhập rum các bạn sẽ đọc news hay xem ảnh của 4minute hơn là click vô box của các nhóm nhạc khác
- việc lập thêm box cho các artist khác có thể sẽ làm mờ nhạt các hoạt động của 4niavn-er.như các bạn đã biết,BigBang hay 2NE1 đều là những nhóm nhạc nổi tiếng cùng lượng fan đông đảo.vậy các bạn nghĩ sao khi V.I.P hay BlackJack trong 4niavn còn đông hơn cả 4nia?BB và 2NE1 đều đã có những forum hoạt động rất tốt,vậy đó không phải là 1 nơi lý tưởng cho các bạn làm quen với những người cùng chung thần tượng?
- mình không bắt ép các bạn vào rum là chỉ có 4minute.như đã thấy , admin mới lập thêm các box dành cho gà cùng công ty hay cùng 1 gia đình lớn.thực sự khi lập admin đã rất cân nhắc , và do đề nghị của các bạn khá nhiều nên admin đã làm.vì là những thành viên cùng công ty,rất thân thiết và gắn bó với nhau nên mục đích lập cũng là muốn cộng đồng fan của các nhóm cùng công ty sẽ thân thiết với nhau như chính thần tượng của họ

Rất xin lỗi và mong các bạn hiểu cho bọn mình
Cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn 2ne1minute4 ^^
~ Thân ~
.Sụp.
*nói nhỏ bạn biết m cx hâm mộ BB với 2NE1 lắm :x*
Soo Jin
1Minute
Soo Jin

4Won : 81

Bài gửiTiêu đề: Re: Box YG Family?Why not?   Box YG Family?Why not? I_icon_minitimeTue Jul 20, 2010 11:14 pm

Theo mình thấy thì việc để cho các bạn vừa là 4NIA vừa là YG fan biết nhau, thì chúng ta tốt nhất nên lập ra mục Hội Đồng Hương, nơi đó sẽ đc chia ra là YG topic, SM topic, JYP topic vv.....mình thấy nó sẽ ổn thoả và hợp lý hơn là lập ra box YG fan, vì chúng ta k có nhìu time để cập nhật hết đc những mục đó, nếu lập ra mục HĐH thì các bạn có thể bàn luận, chia sẽ những thông tin về Ent mà mình yêu mến tại đó, như vậy sẽ ổn hơn.Chứ nếu giờ lập ra box YG, mai mốt sẽ có box SM, như vậy forum mình k phải chuyên về 4NIA và 4M nữa mà lúc đó đã chuyển sang forum Kpop rồi bạn àh:)?!
Thân! (That's my idea - can don't care)
http://twitter.com/SunnyWFS
2ne1minute4
1Minute
2ne1minute4

4Won : 59
Location : ♥Là 1 YG Fan , 1 4NIA , 1 PlayBoyz và là 1 Miley fan.Đó là những tình iu lớn nhất của mình♥

Bài gửiTiêu đề: Re: Box YG Family?Why not?   Box YG Family?Why not? I_icon_minitimeWed Jul 21, 2010 4:49 am

@Soo:Mình đồng ý với ý kiến của bạn đó mong các Mod xem xét nha chứ hem gặp đồng hương bùn lém Box YG Family?Why not? 102779
Sụp
[4] - M.I.N.U.T.E ♥
Sụp

4Won : 749
Bài gửiTiêu đề: Re: Box YG Family?Why not?   Box YG Family?Why not? I_icon_minitimeWed Jul 21, 2010 10:10 am

cảm ơn ý kiến đóng góp của các bạn ^^
bọn mình sẽ suy nghĩ thêm
~ Thân ~
.Sụp.
closed topic
Bii
Bánh Bao ♥ Tiểu San San
SanBánh couple jjang~
Realer than real
Bii

4Won : 1000000102

Bài gửiTiêu đề: Re: Box YG Family?Why not?   Box YG Family?Why not? I_icon_minitimeWed Jul 21, 2010 10:51 pm

nói chung là
mình del cái box we're a big family đi nhé
để các bạn khỏi ghen tị với nhau :-<
ok?
https://4niavn.forumotion.com
lizzy34
4Minute
lizzy34

4Won : 443

Bài gửiTiêu đề: Re: Box YG Family?Why not?   Box YG Family?Why not? I_icon_minitimeWed Jul 21, 2010 11:00 pm

Mình nghĩ chẳng có lý do gì phải del cái We're family
Vì 4Min thuộc Cube cũng là 1 nhánh của JYP thì coi như là người 1 nhà rồi còn các bạn nào thích BB, 2ne1 thì có thể vào box spam lập 2pic để tìm người chung sở thích
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000365697866
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Box YG Family?Why not?   Box YG Family?Why not? I_icon_minitime

Box YG Family?Why not?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Fam] Mì's family~ cùng chơi gia đình đeeeeeeeeeeeee
» [VID] 4Minute + Cube family @ MBC Idol Sports Chuseok Special
» [INFO][14.09.2010]4Minute cùng với CUBE Family tham gia vào Idol Star Athletics Championships Chuseok Special