♥ 4NIAvn - 4Minute 1st Vietnamese Fansite ♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥ Vietnamese Official Fansite for 4Minute - Cube's powerful girls ♥

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Read or Die >:) ]Vấn đề post bài của mem

Go down 
Tác giảThông điệp
Sụp
[4] - M.I.N.U.T.E ♥
Sụp

4Won : 749
[Read or Die >:) ]Vấn đề post bài của mem  Empty
Bài gửiTiêu đề: [Read or Die >:) ]Vấn đề post bài của mem    [Read or Die >:) ]Vấn đề post bài của mem  I_icon_minitimeThu Sep 23, 2010 4:41 am

Khi chúng ta mới chuyển sang rum mới này , công việc cũng bắt đầu lại từ đầu nên các staff khá bận không chú ý được đến vấn đề comment trong các box nên có thế nói là khá thoải mái trong vấn đề spam của các mem
Về vấn đề lập topic thì mình cũng edit và sửa lại bài cho các bạn rất nhiều lần
Nhưng giờ số lượng mem cũng khá nhiều rồi mà đội ngũ staff vẫn thiếu người trầm trọng.Giờ đã vào năm học nữa nên 1 số staff cũng không active thường xuyên được

Hiện giờ tình trạng spam trong các box như news,ảnh khá nhiều nên mình có 1 số điều muốn thông báoi với các bạn :
1 - Mong các bạn hãy chú ý hơn đến vấn đề comment
2 - Bắt đầu từ hôm nay bọn mình sẽ thắt chặt hơn về vấn đề comment.Thường xuyên kiểm tra các box,dọn spam,thông báo về với từng bạn vi phạm
3 - Ban nick theo quy định của rum.Danh sách ban nick sẽ được thông báo

Về lập topic trong các box :
1 - Mong các bạn hãy đọc rules of box trước khi lập.Đồng thời gửi lời xin lỗi là 1 số box chưa có rules cụ thể cho các bạn T.T nên box nào chưa có rules mong các bạn chú ý cho mình những bài khác được post như nào và làm theo (bọn mình lập rules cho tất cả các box sớm nhất có thể ^^)
2 - Về news tran thì bọn mình có 1 thông báo là hiện giờ chỉ có tran-or của rum mới được tran nên mong các bạn thực hiện đúng hộ mình.Đến khi rum đã ổn định hơn thì bọn mình sẽ gỡ bỏ điều đó vì hiện giờ có khá nhiều bạn lấy news được tran bởi người khác hay lấy từ các web Tiếng Việt,thiếu credit mà mod box news hiện đang xin nghỉ nên không check để chỉnh sửa hay del được
3 - Về ảnh thì nhớ ghi credit,re-up by... và DO NOT HOT LINK! hay ...
4 - Lập tit theo đúng quy định

Mình đã del khá nhiều topic làm sai quy định và spam
Các bạn hãy thường xuyên kiểm tra hộp thư của mình.Bọn mình sẽ thông báo vi phạm về đó cho từng người
Thắc mắc hay ý kiến đóng góp các bạn hãy hỏi luôn trong topic này
~ Thân ~
.S-mod Sụp.

[Read or Die >:) ]Vấn đề post bài của mem
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [TB] Must read!
» Rules of box News [Updated - Read or die]
» [Must Read] Rules of 4NIAvn (New rules 4 Guest)